กำลังลังเลระหว่าง Note 20 ultra 5G กับ Z Flip ครับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ตอนแรกตั้งใจจะซื้อ Note อยู่แล้ว แต่เกิดความลังเลเนื่องจาก เคยใช้Note อยู่แล้วแต่ใช้งานไม่ค่อยครบ ส่วนตัวใช้งานแค่โทร line Facebook เป็นส่วนใหญ่ เลยไปสะดุดกับเจ้าจอพับ Z Flip เป็นอีกตัวเลือกครับ

ส่วนราคาติดโปรลดราคา NOTE ลด  10,000 เหลือ 32,900  / Z Flip ลด 18,000 เหลือ 26,900

เลยอยากจะขอความเห็น ข้อดีข้อเสียต่างๆในการตัดสินใจครับ 
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
1. Note20 VS Z Flip
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่