@@@ กระทู้โพสต์ไปเรื่อย ครั้งที่ 256/366 วัน ปีที่ 11 ประจำวันเสาร์ที่ 12 กันยายน 2563 @@@

หลังจากโชคดีได้รับไม้มาตั้งกระทู้วันเสาร์  แต่เนื่องจากช่วงเช้าผมไม่ว่าง เลยมาตั้งกระทู้ก่อนล่วงหน้านะครับ  หัวข้อ ....  รูปถ่ายล่าสุด  จะถ่ายด้วยกล้อง มือถือ อะไรก็ได้ครับ เป็นรูปล่าสุดที่เราถ่ายมา  จุดประสงค์เพื่อ อัพเดทการถ่ายรูป  ในทุกๆวันของชาวกล้อง เราถ่ายอะไรบ้าง  ภาพสวยไม่สวยไม่เป็นไรครับ  

รูปที่ผมเอามาลงเพิ่งไปวันอาทิตย์ ที่แล้ว ที่เมืองโบราณโนนเมือง  อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่นครับ ....

สำหรับท่านที่จะรับไม้ต่อคือ  ท่านแรก ที่เลขหลักสิบของวินาที  มากกว่า  เลขหลักหน่วยของวินาทีที่โพส ไม่นับผมนะครับ......   หาก 15.00 น ยังไม่มีผู้รับไม่ต่อ ขอส่งมอบให้ คห.ที่8 รับหน้าที่ต่อครับ ......

แสดงความคิดเห็น
Preview