ใครเคยไป ปาย ตุลาคมบ้าง อากาศปายช่วงเดือนตุลาคมเป็นอย่างไร

รอบก่อนสอบถามเรื่องการเดินทางและการเดินทางพี่ๆไปแล้วค่ะ รอบนี้ขอรบกวนเพื่อนๆพี่อีกครั้ง 
ปุ้ยอยากทราบว่า อากาศช่วงเดือนตุลาคมนี้ เป็นยังไง ไม่หวังว่าจะต้องหนาว แต่มันพอจะได้เห็นหมอกบ้างไหมค่ะ 
ใครเคยไปช่วงตุลาคมบ้าง สะพานโขกู้สุ่ย ตรงหมู่บ้านแพมบก  ยังมีทุ่งสีเขียวอยุ่ไหมค่ะ เหมือนว่าไม่มีแล้ว
พอดีจะไปวันที่ 11-14 ตุลาคมนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่