จะทำห้องสีดำ-ขาว แต่กลับโดน ห้ามไม่ให้ทำ

คือผมจะทำห้องนอนส่วนตัว แล้วสีเนี่ย ผมจะทาสีดำเพราะ พวกเฟอนิเจอร์เนี่ยมันเป็นโทนขาวดำแล้วพอผมซื้อสีทาห้อง
มาก็โดนห้ามว่า จะทาสีดำทำไมมันเป็นสีไม่ดีผมก็ตอบกลับว่า"ห้องนอนเป็นพื้นที่ส่วนตัว แล้วเรื่องสีก็ไม่เกี่ยวมันอยู่ที่คน"
ผมก็โดนด่าว่าไม่รักดี นิสัยเสีย คือผมผิดหรอคับ (เงินที่ทำห้องเป็นเงินผมนะครับไม่ได้ไปขอพ่อแม่)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่