สอบถามเรื่องพัสดุที่ส่งมาจากต่างประเทศกับค่าภาษีที่ต้องจ่ายค่ะ

เรื่องของเรื่องคือฉันได้โหลดแอพหาคู่มา ฉันเจอคนฮ่องกงคนนึงใช้ชื่อว่าzhang wong โปรไฟล์ดีหน้าตาดีมาก เขาบอกเขาทำงานอยู่ไซปรัส เราคุยกันแค่4วันเขาบอกจะส่งของมาให้ให้ฉันเอาที่อยู่ให้เขาเป็นของเล็กๆน้อยๆฉันก็ให้ที่อยู่ไป2วันจากนั้นมีเบอร์แปลกโทรมาบอกว่าพัสดุของฉันถึงไทยแล้วส่งมาจากคุณzhang wongมีค่าภาษี25000 โอ้วพระเจ้า ฉันบอกเขาว่าของถึงแล้วนะเขาบอกเขาใส่เงินมาในพัสดุให้ออกไปก่อนแบบนี้อ่ะค่ะมีใครเคยเจอผู้ชายคนนี้หลอกบ้างไหม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่