บริษัทส่วนใหญ่ จ้าง Digital Marketing Agency ที่ไหนกัน

ช่วยแนะนำ Digital Marketing Agency ที่มีประสบการณ์ทำงานกับบริษัทให้หน่อยค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 6
บริษัทผมจ้างที่ Wismarketing ดูแลการตลาดออนไลน์ให้ครับ มีความรู้มีประสบการณ์ คุยรู้เรื่อง สื่อสารกันเข้าใจง่าย ส่งงานเร็ว ไม่มาๆหายๆ ทิ้งงาน มีความรับผิดชอบดี ผมเคยจ้างมาที่นี่ทำงานโอเคเลยครับ ผลงานเป็นที่น่าพอใจมีความคิดสร้างสรรค์ดี ยิงแอดเฟซบุ๊กยอดขายก็ดี คือเสนอแนะเรา แนะนำเราหมด เข้าใจทั้งบริษัทแล้วก็ลูกค้า ใครสนใจก็ลองหาข้อมูลดูครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่