เสตทเม้นย้อนหลัง5เดือน

พอดีจะออก cbr500rธนาคารเหลือง อยู่บริษัทเบญจกายทำอยู่ที่การไฟฟ้าคือเงิน9000บวกงานเสริมก็เริม14000 แต่ว่าพอขอสลิปเงินเดือนไปนานมากเลยตัดสินใจจะลองยื่นแค่เสตทเม้นกับพวกสำเนาบะตรประชาชน เพราะในเสตทเม้นมีเงินเดือนบอกอยู่ แต่ติดตรงที่ผมดันพิมออกมาแค่5เดือนพอผมโทรถามธนาคารว่า5เดือนได้ไหมธนาคารบอกว่าได้ 3เดือนก็ได้ เราเลยงง 3-6เดือนหรือ3เดือนก็ได้ เงินผ่านบัญชี20000+เพราะค่านุ้นค่านี่ ผ่านเยอะ เลยอยากทราบว่าจะเสตทเม้น5เดือนนี่โอเครไหมใช้ได้รึเปล่าหรือต้อง6เดือน

แสดงความคิดเห็น
Preview