ขอสอบถามหน่อยครับว่า Sony Vegas Pro กับ  Adobe Premiere Pro อันไหนดีกว่ากันครับ

สวัสดีครับผมอยากทราบว่า Sony Vegas Pro กับ  Adobe Premiere Pro ลูกเล่นต่างกันเยอะไหมคับ ส่วนตัวผมใช้Sony Vegas Pro 15 อยู่ครับและพี่ผมใช้ Adobe Premiere Pro อยู่ครับ พี่ผมบอกว่ามันใช้ง่ายกว่าและมีเครื่องมือที่มากกว่า และผมอยากได้คุณภาพและลูกเล่นในงาน VDO ของผมให้ดีขึ้น
ไม่ทราบว่าควรใช้โปรแกรมไหนดีครับ ขอสอบถามผู้รู้หน่อยครับขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่