ถ้าเราสร้างเว็บไซต์ที่รูปแบบการให้บริการผ่านออนไลน์ เป็นเจ้าแรกในไทย เราสามารถจดลิขสิทธิ์ หรือ ทรัพย์สินทางปัญญาได้ไหมคะ

ถ้าเราสร้างเว็บไซต์ที่มีรูปแบบการบริการผ่านออนไลน์เป็นเจ้าแรกในประเทศไทย เราสามารถจดลิขสิทธิ์หรือทรัพย์สินทางปัญญาในประเทศไทยได้ไหมคะ แต่ต่างประเทศมีรูปแบบการให้บริการแบบนี้แล้ว เพื่อกันการลอกเลียนแบบค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่