ใครเคยทำเลสิกศูนย์ ม.อ.หาดใหญ่บ้างคะ

อยากทราบประสบการณ์จากคนที่เคยทำที่ ม.อ.หาดใหญ่ค่ะว่าดีมั้ย หมอมีประสบการณ์สูงพอสมควรมั้ยคะ เพราะยังไม่ค่อยเห็นคนรีวิวกันเลย มีน้อยมาก เลยกล้าๆกลัวๆว่าดีจริงมั้ย

กำลังคิดจะไปทำเร็วๆนี้ค่ะ ตอนแรกอยากทำ กทม.แต่ไกลบ้าน เลยตัดสินใจว่าจะทำที่นี่แทน ทั้งสะดวกเวลา follow up เช็กอาการ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview