คนแพ้ง่ายควรใช้แป้งอะไรดี?

สวัสดีดีค่ะ เราเป็นคนที่แพ้ง่ายมากๆ แป้งเด็กเราก็แพ้ เราทาเเค่เซรั่มอย่างเดียวเลย แต่ที่เราอยากทาเเป้งเพราะหน้ามันหน้าเยิ้มเหมือนคนพึ่งตื่นนอนตลอดเวลา เราเลยอยากถามเพื่อนๆว่ามีแป้งที่แนะนำสำหรับคนแพ้ง่ายบ้างไหม ที่ไม่อุดตัน แล้วไม่ก่อให้เกิดสิว

แสดงความคิดเห็น
Preview