จีบสาวpart2.3

คือตอนี้ผู้หญิงที่ผมจีบนั้นเริ่มตอบผมน้อยมาก เเต่เค้าเคยบอกว่า จะสอบกลางภาคเเล้ว เค้าอ่านเยอะมสกจนถึงตี1ไม่ใ้ช่ว่าเค้าไม่ตอบเลยน่ะก็ตอบ เเต่วันนี้บอก เดี่ยวเรียนเสร็จทักไป ไม่ทักเลยครับ ทักมาก็พิมพ์เเค่5555 เเบบนี้ เป็นคุณผู้ชายคืดไงครับ ผมคิดว่า รอตั้งนานตอบเเค่เนี่ย55555 ผมเลยยไม่ได้เทใจให้หมด ผมก็ครึ่งๆ เเต่ผมไม่เข้าใจว่าเค้าไม่เข้าใจเรามั้งเหรอ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่