มีใครแพ้สายสิริโคน นาฬิกา g-shock บ้างไหมคับ และมีวิธีแก้มั้ยคับ

ผมพึ่งซื้อนาฬิกาฯ มาใส่วันที่ 2 เกิดอาการคัน ผมก็คิดว่าสงสัยจะใส่รัดเกินไป และพอผมใส่แบบหลวมๆ ก็ยังคันอยู่ครับ ขึ้นเป็นเหมือนแดงๆ คัน คับ เลยอยากถามพวกพี่ๆ ที่เคยใส่นาฬิกาฯ ว่าเคยแพ้สาย แบบผมบ้างมั้ยคับ

แสดงความคิดเห็น
Preview