ขอคำปรึกษาเรื่องสิว

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนผิวแพ้ง่ายค่ะ แล้วเรามีสิวช่วงแก้มสิวเราหายหมดแล้วเหลือแต่รอยแต่รอยแบบเด่นมาก ช่วงบริเวณคางนี้สิเหมือนเป็นสิวนะแต่มันไม่ปวดไม่อะไรเลยมันเป็นนูนๆเหมือนสิวอะไม่รู้ว่าใช่รึป่าว

พอมีอะไรเเนะนำที่มันช่วยเรื่องรอยสิวมั้ยคะ😣
แล้วบริเวณคางใครเคยเป็นแบบนี้บ้างมันคล้ายๆสิว(อาจเป็นสิวอุดตันมั้งนะ😅)มีวิธีรักษาบ้างมั้ยคะ🙏💜

แสดงความคิดเห็น
Preview