เรียนจบช่างไฟฟ้า แต่ไม่เข้าในสิ่งที่เรียนมามีแต่วุฒิ จะหางานทำได้ไหมครับ

คือ พอจบ ปวส. มาแต่ความรู้ไม่เข้าหัวเลย เรียนจบมาได้ก็เพราะเน้นส่งงานเข้าเรียนครบ
      เลยไม่กล้าไปสมัครงาน เพราะเราทำอะไรไม่เป็นเลยเกี่ยวกับสาขาที่จบมา 
      กลัวหางานไม่ได้มากเลยครับ ที่บ้านก็หวังไว้สูงมากๆ ทำไงดีครับ

ปล.เครียดจริงๆครับ เลยสมัครพันทิปมาถาม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่