ทำไมผมถึงรักคนนี้มาก คนที่เขาเคยที่ทิ้งผมไป แล้วเขาก็กลับมา

ผมได้ชอบเธอคนหนึ่งใน facrbook ผมทักไปหาเธอ คุยไปได้สักพักก็ตกลงเป็นแฟนกัน ผ่านไปได้หลายเดือน เขาบอกเลิกผมแล้วก็ไปคุยกับคนอื่น จากนั้นต่างคนต่างมีแฟนใหม่ แล้วต่างคนต่างก็โสด แล้วก็กลับมาคบกันอีก การกลับมาครั้งนี้ เธอทำให้ผมรักเธอมาก รักจนยอมทำทุกอย่าง รักไม่เผื่อใจเลย จนตอนนี้ เราทั้งคู่เริ่มที่จะไม่ลงลอย เพราะเธอค่อนข้างที่จะเอาตัวเองเป็นใหญ่ ตัวเองถูกเสมอ ผมมักจะขอโทดเขาเสมอเวลาที่เราทะเลาะกัน ถึงแม้ว่าผมไม่มผิด ผมก็จะขอโทดเธอเสมอ จนตอนนี้เธอไม่ตอบผมเลย ผมทักแชทไปหาตามปกติที่เคยทัก เธออ่านแต่ไม่ตอบ พอตอบ กดแค่ 👍มาให้ผม ผมจริงจังกับคนนร้มากเลย วางแผนไว้ทุกอย่าง  จะเก็บเงิน แล้วแต่งงาน ผมไม่อยากเลิกกับคนนี้เลย ผมไม่อยากเริ่มต้นใหม่แล้วครับ ขอคำแนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่