สอนถามเกี่ยวกับระบบCoverเพลงในยูทูปครับ

กระทู้คำถาม
ไม่กี่วันก่อนเราได้ไมค์Blueตัวใหม่มา เสียบเข้ากับโน๊ตบุ๊คแล้วเพลงในyoutubeก็เปลี่ยนเป็นแบบให้Coverทันที แต่วันต่อมากลับมาเปิดอีกรอบ มันไม่เปิดcoverให้ ไม่รู้ว่ามันเป็นระบบของโน๊ตบุ๊คหรือตัวไมค์กันแน่
ใครรู้ไหมครับว่าทำยังไง เปิด/ปิดไอ้ระบบนี้ยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview