ศึกวันดวลเพลง เสาร์ห้า 2020 ได้เรตติ้งเท่าไรครับ ขอหน่อยครับ พอดีไม่เห็นมีคนรายงานเลย

ศึกวันดวลเพลง เสาร์ห้า 2020 ได้เรตติ้งเท่าไรครับ ขอหน่อยครับ พอดีไม่เห็นมีคนรายงานเลย
ผมดูตั้งแต่ปีก่อนละ ดูย้อนหลังนะ สนุกม๊ากกกกกกกกกกก ชอบมาก 
ปีนี้ก็เลยไล่ดูอีก อยากรู้มาก ว่าได้เรตติ้งดีหรือเปล่าครับ อยากให้เรตติ้งดีๆแล้วก็ทำไปเรื่อยๆสัก 20 EP. แล้วค่อยชิง
จะสุดยอดมาก 
ปกติรายการแบบนี้ผมเคยดูแต่ของเกาหลี ชอบมากกกกกกกกก ที่เอาศิลปินมืออาชีพมาฟัดกัน สนุกมาก 
ของไทยปกติจะมีแต่เอามือสมัครเล่นมาร้องเพลงแข่งกัน ก็สนุกดี แต่ดูไปนานๆก็เริ่มเบื่อๆ 55555
เลยอยากให้ของไทยมีบ้างที่เอามืออาชีพมาอัดกัน ก็เพิ่งมีศึกวันดวลเพลงนี้ละ ที่ผมว่าสนุกพอๆกะของเกาหลีเลย 
กะอีกรายการชอบเหมือนกัน 4โพธิ์ดำ แต่ร้องเพลงน้อยไปหน่อย แต่โชว์ดีเลยนะรายการนั้น เสียดายร้องแค่ทีมละเพลงเอง ไม่จุใจเท่ารายการนี้
ศึกวันดวลเพลง 

ปล.ยังไงใครพอทราบเรตติ้ง ขอหน่อยครับ ของปีที่แล้วด้วยก็ดีครับ เฉพาะเสาร์ห้านะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่