วิธีแก้ปัญหาลุงป้าข้างขร้:)

สวัดดีครับ ตามหัวข้อเลยอาจจะเเรงไปหน่อย แต่กรณีของผมมันเกินไปจริงๆแบบเช่น ผมนั่งคุยโทรศัพท์กับน้องสาวละเดินไปหน้าบ้าน แกก็แทบจะสิงผมเผื่อฟังว่าคุยกับใคร. น้องสาวผมให้เพื่อนผมมาส่งเพราะไม่มีรถกลับจากมหาลัย แกก็รีบวิ่งมาดูเลย ตกเย็นมาทำเป็นถามแม่ผมว่าลูกสาวแฟนหล่อจังมาส่งถึงบ้านเลย แม่ผมก็โกรธกว่าจะได้อธิบายอะไรเสร็จ ใครเคยเจองี้จัเเก้ยังไงดี ผมเคยมองแรงไปทีนึงละนะเหมือนจะเข้าใจแต่ไม่!! ปล.ไม่รุ้จะแท็คอันไหนขอโทษด้วย555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่