สอบถามเรื่องเรียน ปวส พร้อม ป.ตรี หรือ ป.ตรี สองใบ

คือผมอยากจบไวๆไม่อยากยืดเวลาจบช้า เพราะถ้ายืดคงกว่าจะจบก็อายุ30กว่าๆ ใจผมอยากเรียนสองอย่าง ผมเพิ่งกลับมาเรียน ป.ตรี ม.นอร์ท เรียนวันอาทิตย์ และ คือ ผมอยากต่ออีกอย่างอะครับ ถ้าผมต่อ ปวส ภาคค่ำ หรือ ป.ตรี อีกใบราม นี่ได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview