เส้นชีวิตหัก ขอความกรุณาจากพี่ๆ ช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ ปกติเป็นคนชอบสังเกตลายมือตัวเองค่ะ เมื่อวานเลยสังเกตเห็นว่า เส้นชีวิตมันหักเข้ามาทางนิ้วโป้ง แบบนี้พอจะแปลความหมายได้ว่าอะไรบ้างคะ
ข้อมูลเพิ่มเติม:
อายุ 29 ค่ะ เกิด วันศุกร์ เดือนกรกฏาคม 
ขอความกรุณาจากพี่ๆห้องนี้ช่วยวิเคราะห์ให้หน่อยนะคะ
ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้าค่า 
แสดงความคิดเห็น
Preview