กังวลว่าจะติดเชื้อhiv

คือผมได้มีsexกับคนๆหนึ่งแล้วกังวลว่าเค้าจะมีเชื้อhiv แต่เจ้าตัวบอกไม่ได้เป็นผมควรทำไงดีคับ (ชาย-ชาย นะคับ) อยากทราบอาการ3-4วันของการได้รับเชื้ออะคับ ผมจะไปตรวจก็ไม่มีเงินตรวจเพราะค่าตรวจแพงมากคับ แล้วถ้าได้รับเชื้อจะมีโอกาศหายมั้ยคับ
แสดงความคิดเห็น
Preview