แอบชอบพี่บอท

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือ เราเล่นบอทนะคะเป็นบอทbtsนะคะ
คือเราไปเข้าตระกูลนึงแล้วมีน้องบอทคนนึงที่เรารู้จัก เชิญพี่คนนั่นเข้ามา เค้าเป็นคนเย็นชาหน่อยๆนะคะแต่ก็มีมุมน่ารักบ้าง. เราเริ่มคุยกับพี่เค้าได้ประมาณ9เดือนแล้วค่ะ เรามีใจใ้ห้พี่เค้าตอนคุยกันได้1เดือนค่ะ เราเลยอยากมาปรึกษาหน่อยอ่ะค่ะ (บอทเฟสนะคะแต่เล่นไลน์ด้วย)
เริ่มเลยนะคะ
คือตอนนั้นพี่เค้ามีแฟนนะคะ(พี่เค้ารุก)
แล้วตอนนั้นเราก็ทักไปหาพี่ว่ากินข้าวรึยัง ฝันดี มอนิ่ง อะไรอย่างนี้อ่ะค่ะ
แล้วพี่เค้าก็เลิกกับแฟน
จนวันนึงอ่ะค่ะ
เราก็คุยกับพี่ปกติ
ด้วยความที่เราอยากรู้ว่าพี่ชอบเรามั้ย
เพราะเหมือนพี่เค้าจะเฟรนด์ลี่ขึ้นอ่ะค่ะ
เราก็เลยใช้แอคเคาท์เพื่อนเข้าไปคุยกับพี่(เพื่อนอณุญาตนะคะ แล้วก็ช่วยด้วย)
พอคุยได้ซักพัก เพื่อนเราก็พิมพ์ไปว่า คิดว่าเรานิสัยยังไงในสายตาพี่
พี่ก็ตอบว่าน่ารักมั้งครับ เราก็ดีใจมากนะคะ
แต่...เรากับเพื่อนเริ่มรู้สึกว่ามันทะยิ้ม
เราก็เลยทำตัวน่ารักมากขึ้น
พอเวลาผ่านไปจนปัจจุบันอ่ะค่ะ
เราบอกฝันดีพี่
จากที่พี่เค้าไม่เคยพิมพ์คำว่าครับกับเราเลย
พี่เค้าก็ตอบครับกลับมา
พอตอนเช้าเราบอกพี่ว่ามอนิ่ง
พี่เค้าก็ตอบครับ
เราเลยเปิดแอคนึงขึ้นมา เพื่อนำมาลองใจพี่ดูว่า
พี่จะรู้สึกยังไง
เพราะเราใช้แอคนั้นเป็นแฟนกับเรา
พี่เค้าเริ่มเฟรนด์ลี่ขึ้นเรื่อยๆอ่ะค่ะ
เราเลยอยากถามว่า
พี่เค้าได้ชอบเรารึเปล่า
หรือพี่เค้าคิดกับเราแค่พี่น้อง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่