มีโมเม้นท์ไหนที่รู้สึกอยากหยิกหมีทีมสองของตึกฟ้าบ้างครับ

ตั้งแต่ตามอิทจีมาคือขัดใจหลายอย่างมาก เลยมาหาพวกคับ 555

ของผมคือหลายชอทมาก เช่น 
1. ไม่ยอมต่อยอด shoulder dance ของรยูจิน ในเพลง wannabe
2. เยจีปล่อยผมครั้งแรกในเอมวีนี้ ก็ไม่ยอมขยี้ชอทนั้นเท่าที่ควร
3. แกงแชรยองครั้งแล้วครั้งเล่า คือน้องได้ร้องท่อนฮุคมาตั้งแต่ icy แต่เอมวีคือไม่ส่งเลย ขนาดได้คิลลิ่งพาร์ทใน not shy ที่ร้องว่า อิทเจจจจจจจ ยังแบบแพนกล้องไปส่งๆอะ อย่างใน wannabe ช่วงที่กำลังหันมาหาโดรน ถ้าชอทนั้นหันมาแล้วปล่อยผมไปด้วยจะเริ่ดมาก
4. รยูจินหางม้าใน not shy ถ้าขยี้ตรงนั้นคือตกคนได้เยอะแน่ นี่คือปล่อยเบลอ กลายเป็นถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็น -.,-“
5. หมดโปรโมทคือหายไปเลย เสมือนไม่เคยมีวงนี้อยู่ในตึกฟ้า อันนี้อิหยังวะมากกกก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่