ช่วยด้วย มีปัญหากับระบบ จองตั๋ว บุฟเฟ่ต์ แอร์ เอเซีย

กระทู้คำถาม
สวัสดีนะคะ คือเจ๊มีปัญหากับการจองตั๋ว บุฟเฟ่ต์ แอร์เอเซีย ดังนี้ค้ะ

ครั้งแรกจิ้มเข้าไปดู เลือกวันเวลาหมดแล้ว แต่ยังไม่ได้กดจองใดๆ ก็ออกจากหน้าจอไป

พอวันรุ่งขึ้น จะเข้าไปจองตามวัน.เวลาเดิม ระบบขึ้นตามรูปเลยค่ะ

ระบบไม่ให้จองบอกว่า เราจอง วันเวลาดังกล่าวแล้ว

แต่เราไม่ได้ Booking อะไรมาเลย ตรวจหลายรอบแล้ว

ใครพอจะทราบวิธีแก้ปัญหาไหมคะ?? ช่วยชี้แนะหน่อย
เอว่า  พูดไม่รู้เรื่อง 5555

แสดงความคิดเห็น
Preview