อยากจะไปเรียนต่อมัธยมศึกษาที่ประเทศสหรัฐอเมริกาต้องทำอย่างไรบ้างคะ

ตามหัวข้อเลยคะ คือตอนนี้เราอยู่ม.2 ว่าจะไปต่อ ม.4 ที่นั้นอะค่ะ คือเราเป็นลูกครึ่ง สัญชาติ ดัดซ์ เชื้อชาติ ลาว แต่เกิดที่ไทยค่ะ แล้วเรามีญาติอยู่ที่โน้นอยุ่แล้ว มีงบประมาณ 1,200,000 พอจะได้มั้ยค่ะ แล้วต้องเตรียมตัวยังไง เกรดเท่าไหร่ ช่วยรบกวนตอบหน่อยนะค่ะ ;-;
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่