ระบบ LT ของ G-SHOCK GWX-8900

กระทู้คำถาม
พอดีผมสั่ง G-SHOCK GWX-8900 รุ่นแพนด้ามาเมื่อ 2-3 วันที่ผ่านมา สั่งจากร้าน Burgundy Dipper พอเอามาใช้งาน มันพลิกข้อมือแล้วไฟไม่ติด ตั้งค่าหน้าจอ เป็น LT แล้ว ลองทำตามคู่มือแต่ก็ใช้ฟังก์ชั่นนี้ไม่ได้เลย พยายามค้นรีวิว ทั้งไทยกับต่างประเทศแต่ก็ไม่มีข้อมูลรุ่นนี้เลย ท่านใดมีการแนะนำเกี่ยวกับการตั้งค่ารึเปล่าครับ รบกวนชี้แนะด้วบครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview