สอบถามเกี่ยวกับโครงการ KEN ATTITUDE RATTANATHIBET ของ The one estate ครับ

พอดีผมสนใจคอนโด KEN ATTITUDE RATTANATHIBET ของ The one estate อยู่ครับ แต่เท่าที่หาข้อมูลใน google แทบไม่เจอข้อมูลเกี่ยวกับ The one estate เลย
เลยอยากทราบจากพี่ๆน้องๆชาวพันทิพว่า

1. คุณภาพของ The one estate เป็นอย่างไรบ้างครับ ทั้งคุณภาพของการก่อสร้าง, บริการหลังการขาย และการดูแลลูกบ้าน
2. ทำเลนี้ กับคุณภาพของคอนโดเจ้านี้ ถ้าซื้อมาเพื่อขายจองต่อ จะมีความเสี่ยงมากน้อยแค่ไหนครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่