ขอถามผช.ครับว่าผู้ชายที่เลิกกับภรรยา(เมีย)แล้วๆคุณผช.คนใดจึงไม่ยอมมีคนใหม่(เมีย)อีกเลยนะครับ เป็นเพราะอะไรหรือครับ..

ตามหัวข้อกระทุ้เลยครับ...
เพื่อนผม ผู้ชายที่เลิกกับ ภรรยาเก่า <แม่ของลูก>มี ลูกอายุ 10 ปี ครับ แต่ว่าได้แต่งงานใหม่( ครั้งที่ 2 )ในวัย 45 ปี แต่ว่าคือ มีคุณผู้ชายท่านใดบ้างที่
*** ไม่ได้แต่งงานใหม่ *** บ้างครับและ มีสาเหตุเพราะอะไร แล้วชีวิตที่ปราศจากผู้หญิง ที่จะเข้ามาร่วมหัว จมท้ายกับชีวิตด้วย คุณมีความสุขไหมคครับ ^^  ขอบคุณมากๆๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่