ใครก็ได้ช่วยสรุป​หนังสือ​เรื่อง​นาง​ชฎา​พิมพ์​ครั่ง​ที่​7​ให้​ผ​มหน่อย​ผม​จะเอาไปสรุป​

พอดีว่างานชิ้นนี้เป็นงานของวิชา ปรัชญา​อาจารย์ให้เลือกหนังสือที่น่าสนใจมา 1 เล่มแล้วก็สรุป 10 หน้าซึ่งผมก็เลือกหนังสือชื่อว่านางชฎาผมอ่านไปบ้างแล้วอ่านไปถึงงานศพของประวิทย์​แต่ว่าผมยังไม่ได้สรุป ผมเลยคิดว่าจะหาคนที่เคยอ่านหนังสือเล่มนี้จบช่วยสรุปมันให้ผมหน่อยผมจะเอาไป เพราะว่าผมไม่ค่อยมีเวลาแล้วต้องทำงานด้วย​ ไหนจะงานของวิชาอื่นๆอีกที่ผมต้องทำ ไม่ต้องสปอยในนี้นะครับ ผมอยากให้หลายๆคนซื้ออ่านมากกว่า​ thebesthero​002 อันนี้​ไอดีไลน์​ของผมนะ​ ถ้าจะช่วยสรุป​เนื้อหา​ของหนั​งสือเล่มนี้ก็ไลน์​มาหาผมได้เลย​ ขอบคุณ​ล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่