อายุในบัตรประชาชนไม่เท่ากันกับอายุในใบเกิดแต่...

อายุในบัตรประชาชนไม่เท่ากันกับอายุในใบเกิดแต่...ในอายุบัตรประชาชนเท่ากับอายุในสำเนาทะเบียนบ้าน
ผมว่าน่าจะผิดผลาดตออนยื่นคำร้องเข้าทะเบียนบ้านนี่แหล่ะ คือผมอยากรู้ว่าผมต้องทำยังไงดี และคือผมไม่ว่าไปแก้ด้วย1ปีครึ่งถึงจะมีโอกาศไปจะส่งผลกระทบอ่ะไรบ้างหรอครับคือผมจะได้เกณฑ์ทหารก่อนอายุจริงมั้ยครับ 
อายุในบัตรประชาชน 18
อายุในสำเนาทะเบียนบ้าน 18
อายุในใบเกิด 17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่