ใครพอมีข้อมูล เกียวกับไอ้เว็ปพวกนี้ไหม Free Bitcoin Mining ผมอยากจะรู้เกียวกับมันจะได้เตือนเพื่อนที่หลงผิด

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ 
คลิปข้างบนเป็นต้นเหตุที่ผมต้องเอามาหาข้อมูลให้เพื่อนของผมที่อยากได้เงินไม่เห็นหน้าเห็นหลัง ไอ้คลิปข้างบน โดยส่วนตัวผมไม่เชื่ออยู่แล้ว 100% เพราะผมไม่รู้อะไรเกียวกับพวกนี้เลย
ที่ผมฟังการทำงานของเว็ปมันมาจากเพื่อนของผม คือการที่เราเสียเงินให้ทางเว็ป ประมาณ 500-600 บาท หรือ16 USD เพื่อแลกกับเงินบิทคอยน์เท่าไรก็ไม่รู้เหมือนกันครับแต่ที่รู้คือเยอะกว่า 16 USD แน่นอน ที่ผมอยาก รู้คือไอ้เว็ปพวกนี้มันมีจริงหรือป่าว ถ้าไม่มีผมจะได้ไปบอกเพื่อนบอกมันให้เลิกได้แล้ว

(ถ้าผมพิมพ์ไม่รู้เรื่อง ผมต้องขอกราบขอโทษผู้อ่านด้วยครับ)อมยิ้ม20
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่