ใครเคยกู้เงินธนาคารเพื่อปิดหนี้ย่อยๆบ้าง

พอดีที่บ้านมีหนี้รวมๆกันประมาณ 8 แสน มันสะสมตั้งแต่ที่ครอบครัวกู้ส่งเรากับน้องเรียนแล้วค่ะ อยากจะสอบถามหน่อยว่า เงินเดือน 2 หมื่นนิดๆ สามารถกู้ธนาคารได้ไหม แล้วได้พอจะปิดหนี้ไหม แล้วจะใช้หนี้กับธนาคารเดือนละ8500 ธนาคารเค้าจะให้กู้ไหมค่ะ ขอคำแนะนำจากคนที่เคยกู้หน่อย ว่าทำยังไงแล้วกู้กับธนาคารอะไร
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่