จูเน่ โปรโมตHR แค่งานเดียวเหรอครับ

นึกว่าจะโปรโมตตาม Road Show ซะอีก
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 9
สมาชิกหมายเลข 6085522 (คนรักเกม)

รู้สึกจะหลายทีแล้วนะ เป็นพวกขาแซะรุ่น 2 ชอบแบ่งแยกรุ่น

greeting คนยังไม่ส่งอีกเยอะแยะนะครับ
เมื่อวานไปถามมาแล้ว จูเน่น้องบอกจะส่งให้ครบแน่นอนไม่เทแน่ๆ น้องมีความรับผิดชอบในงานสูงครับ

ส่วนที่ต้องยกเลิกงานจับมือวันที่ 12 เพราะการจัดการที่ไม่ได้คุยตารางงานกันให้เรียบร้อยมาก่อนเลยทำให้ไม่ลงตัว
ความคิดเห็นที่ 11
แต่ละความเห็นก็คือ ไม่แปลกที่คนนอกจะรังเกียจโอตะ
ความคิดเห็นที่ 22
ดูจากหลายๆความเห็น รู้สึกดีใจจริงๆที่จูเน่แกรด จะได้หลุดพ้นจากโอตะปสด.ที่ชอบแซะผู้หญิงไปวันๆ
ความคิดเห็นที่ 14
Greeting มีเมมอีกหลายคนที่ยังส่งไม่ครบนะคะ น้องก็บอกเหตุผลมาแล้วเมื่อวาน น้องติดทั้งงานและติดสอบ

ที่บอกว่ามองเห็นอนาคตในวงการ พูดตรงๆนะ ไม่ต้องห่วงจูเน่หรอก น้องไปได้อีกไกลแน่ๆค่ะ ห่วงน้องคนอื่นที่ยังอยู่ดีกว่า ถ้าแกรดไปจะเอายังไงกัน

ขนาดจูเน่จะแกรดออกไปแล้ว แฟนคลับบางคนก็ปล่อยวางอคติบ้างเถอะนะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่