บริจาคเลือดไม่ได้ เจ้าหน้าที่ให้ไปตรวจเลือดซ้ำ

บริจาคเลือดครั้งล่าสุดปีที่แล้วค่ะ ปีนี้จะบริจาคอีกทีกับหน่วนเคลื่อนที่ เจ้าหน้าที่บอกว่าให้ตรวจเลือดซ้ำที่สภากาชาด ห้องเบอร์ 9 เพราะผลเลือดครั้งที่แล้วใช้ไม่ได้ จดหมายไม่ได้รับเพราะที่อยู่ผิดค่ะ เลยอยากรู้ว่า
1) เรามีโอกาสเป็นอะไรบ้าง ตอนนี้กังวลมากๆเลย
2) มีค่าใช้จ่ายในการตรวจเท่าไหร่คะ
รูปสติกเกอร์ที่เจ้าที่ติดบัตรเราค่ะ รหัสนี้คืออะไรคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่