สอบถาม ธนาคาร อยากติดตั้งตู้ ATM ที่อาคารพาณิชย์

สอบถาม ธนาคาร อยากติดตั้งตู้ ATM ที่อาคารพาณิชย์ค่ะ

ในรัศมี 1 กิโลเมตร ไม่มีตู้ ATM เลย แต่ในพื้นที่มีโรงเรียนอนุบาล - ประถม, วัด, บ้านเช่า - หอพัก 100 ห้อง, ใกล้เคียงมีศูนย์ซ่อมรถยนต์ 4 ศูนย์,
ศูนย์ซ่อมสีรถยนต์ 3 ศูนย์, อู่ซ่อมรถยนต์ 5 ร้าน, ร้านจำหน่ายวัสดุก่อสร้าง, ร้านเกมส์, บริษัทจำหน่ายเครื่องไฟฟ้า, บริษัทโฆษณา, ร้านประดับยนต์ 3 ร้าน, 2 หมู่บ้าน 
พื้นที่ตั้งอยู่ติดถนนใหญ่ มิตรภาพ ขอนแก่น – อุดร (ขาเข้าขอนแก่น) หัวมุมติดถนน มิตรภาพ ถนน 4 เลน ด้านข้างติดซอย 
จึงอยากทราบข้อมูลว่าต้องทำอย่างไรบ้างคะ

รับทุกธนาคารนะคะ ส่งข้อความหลังไมค์มาได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่