ตามหาผู้ชายคนนึงบนเรือคลองแสนแสบ

สวัสดีค่ะเราอยากจะตามหาผู้ชายคนนึงขึ้นเรือคลองแสนแสบไปโรงเรียนทุกวัน ขึ้นจากท่าวัดศรีบุญเรืองท่าแรกและไปลงตรงรามคำแหงเรียนโรงเรียนบดินทร1ค่ะขึ้นเรือประมาณ6:40-7:00น.ได้ เขาสูงประมาณ173-175ซม.ได้ สีผิวปกติไม่ขาวมากไม่ดำมากค่ะ มีผมไม่ได้ตัดเกรียนค่ะ ชอบยืนอยู่ตรงกลางเรือตรงมอเตอร์เรือน่ะค่ะ ชอบยืนหลับด้วย แล้วก็สะพายกระเป๋าไว้ข้างหน้าตัวค่ะ อยากทราบมากว่าใครพอจะรู้มีไอจีมีเฟสบ้างมั้ยคะ ^^ ขอบคุณค่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่