อยากทราบแหล่งเสื้อผ้าที่แม่ค้าประตูรับมา ใครพอทราบบ้างคะ

คือเราตกงานมาหลายเดือน อยากจะขายของจริงจัง แต่ไม่รุ้จะเริ่มตรงไหน อยากจะลองขายเสื้อผ้า แต่ไปเดินดู ก็สวยๆทั้งนั้น แต่ติดว่าราคาก็สูงด้วย อยากได้ราคาที่แม่ค้าขายกัน ไม่รู้ว่าเค้ารับมาจากที้ไหนใครที่พอทราบ ช่วยชี้ทางที่จะช่วยต่อยอดความเป็นอยู่ เป็นความรู้ ให้เรามีแนวทางเป็นของตัวเอง ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่