ใครชอบพี่ เขาทราย แกแล็คซี่ บ้างครับ? ผมเจอเค้าโดยบังเอิญแบบไม่น่าเชื่อ?

คือผมกำลังสอบถามเกี่ยวกับไม้คิว สนุกเกอร์ ยี่ห้อนิช อยู่

แล้วผมได้ยินเสียง พูดประมาณว่าขอดูไม้คิว หน่อยได้มั้ยครับ  ผมก็บอกว่าเชิญเลยครับ

หันไปดูอ่าวพี่  เขาทราย

คือผมเชียร์มาตั้งแต่เด็กๆแล้ว  ไม่น่าเชื่อจะได้เจอตัวจริง

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

สรุปพี่เค้ามาเลือกไม้ไปแข่ง กับเดอะตุ๊กปิยะพงษ์ แข่งออกทีวี คนดูเต็มเลย

อันนี้การแข่งขันระหว่าง พี่เขาทรายกับพี่เดอะตุ๊ก

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview