ก็ไปดิวะ @ถ้ำนาคา ดินแดนลึกลับแห่งอุทยานแห่งชาติภูลังกา จังหวัดบึงกาฬ!

ถ้ำนาคา สถานที่ลึกลับแห่งใหม่ที่ได้รับการเปิดเผยเมื่อไม่นานมานี้ กำลังได้รับความนิยมจากผู้ศรัทธาและผู้ที่สนใจเป็นจำนวนมาก วันนี้ "ก็ไปดิวะ" จึงจะพาทุกท่านขึ้นไปเยี่ยมชม ความสวยงามของธรรมชาติ ณ ถ้ำนาคา ในอุทยานแห่งชาติภูลังกา จังหวัดบึงกาฬ กันครับ

**รับชมเรื่องราวและรายละเอียดทั้งหมดได้ที่ Facebook : "ก็ไปดิวะ" นะครับผม ^^

พิกัด : จุดขึ้นชมถ้ำนาคาจุดที่ 2 น้ำตกตาดวิมานทิพย์ ตำบลโพธิ์หมากแข้ง อำเภอบึงโขงหลง จังหวัดบึงกาฬ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่