เด็กภาคสมทบ

ต้องขออภัยหากอธิบายไม่เข้าใจค่ะ
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเป็นเด็กภาคสมทบ ที่เรียนเสาร์อาทิตค่ะ จ-ศ เราาต้องทำงานเพื่อนรับรองกับการเรียน
เราก็มาเข้าทำงาน แต่ตอนสมัครงานเราขอเขาเข้าตรงสายที่เรียนมา เขาก็โอเค แต่พอทำงานจริงๆกลับไม่ใช่สายที่เรียนมาเลยค่ะ เราก็พยายามทำให้เต็มที่แต่ เขาแจ้งให้ออก ในช่วงทดลองงานค่ะ เนื่องจากเราทำงานผิดพลาด ในสายงานที่เขาจัดให้ทำ พร้อมใบเตือนครั้งที่1ว่า ให้โอกาศภายในเวลาที่กำหนด แล้วก็จะให้ออก หากเราออกก่อน เขามีสิทธิที่จะไม่จ่ายเงินเดือนเราไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่