สวัสดีค่ะดิฉันสงสัยเรื่องการทำ Creator stickerline ต่ะ

คือดิฉันสงสัยว่าถ้าสมมุติเราได้วางแผนทำคริเอท สร้างคอนเทนท์ค้นหาในสิ่งที่แบบเป็นสไตล์ของเราแล้ว และตัดสินใจลงขายใน Line store คือ...สิ่งที่ดิฉันคิดได้คิดสมมุติขึ้นมาว่าถ้าเราลงขายแล้ว สิ่งที่ผุดคิดก็เกิดความสงสัยว่า...

ถ้าเราลงขายแล้วต้องมีวิธีบางอย่างที่ทำให้สตี๊กเกอร์ไลน์ของเรานั้นมีคนรู้จักผลงานของเราได้อย่างไร....

ซึ่งดิฉันอยากจะทำคอนเทนท์สตี๊กเกอร์ไลน์ในแบบสไตล์ของเรา
แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ลงมือทำซักวิธีเดียวเลย แหะๆ😅

จึงแค่อยากจะไขข้อสงสัยศึกษาจากคำแนะนำของทุกคุณๆที่เข้ามาช่วยไขข้อสงสัยของดิฉัน...ต้องขอบคุณมากๆเลยนะคะ 😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่