จบปวช.สถาปัตย์ ต่อ ปวส.คอมพิวเตอร์กราฟฟิกได้มั้ย

สวัสดีค่ะหนูอยู่ปวช.2 สถาปัตยกรรม คือหนูเป็นผญ. กลัวว่าจบมาไปต่อปวส.โยธา จะไม่มีงานทำแล้วเป็นผญ.ด้วยยิ่งกลัวเค้าไม่รับ ส่วนตัวเราก็ตัดต่อภาพได้บ้างนิดหน่อยก็ชอบตัดต่อในโทรศัพท์เล่นๆ เลยคิดว่าถ้าจบปวช.สถาปัต จะไปต่อปวส.คอมพิวเตอร์กราฟฟิกได้รึป่าวคะ? กังวลและสับสนมากๆ ปล.ที่วิลัยเราไม่มีปวส.สถาปัตค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่