Vigo 1Jz GE (ฝาดำ) + Ngv เกี่ยวกับการรีแมพและประหยัดน้ำมัน

สวัสดีครับ ที่บ้านมี Vigo 2004 smartcab e อยู่ 1 คันครับ เครื่อง 1 jz ge ใช้เชื้อเพลิงสองระบบอpากถามอัตราการกินน้ำมันครับไปหาข้อมูลมาว่ากินประมาณ 9-10 โลลิตร อยากให้ประหยัดกว่านี้โดยการใส่โบเพิ่ม (บูสไม่เกิน 1 บาร์) กับจูน ECU จะช่วยได้มากไหมครับ
ปล สอบถามครับห้องเครื่องมีเสียงแง่วๆด้วยตั้งแต่ติดเครื่องเป็นปกติของรถแก็สรึเปล่าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่