ฝากภาพยนตร์ของ ไอซ์ปรีชญา,มุกดานรินทร์รักษ์ ด้วยครับ 🙏❤

ชวนรอชมภาพยนตร์ฟอร์มดีนักแสดงปัง
My boss is a serial killer
นำแสดงโดย
ก้องสหรัถ,ไอซ์ปรีชญา,มุกดานรินทร์รักษ์
ปิดกล้องไปแล้วตั้งแต่วันที่ 4 กรกฏาคม มีกำหนดฉายเดิมที่ 5 พฤศจิกายน
ด้วยสถานะการณ์โควิด-19 ไม่แน่ใจว่าจะกำหนดฉายเดิมอยู่หรือเปล่าแต่ไม่เกินต้นปีหน้าแน่นอนครับ
ฝากภาพยนตร์ด้วยนะครับ 🙏🙏
.
#ก้องสหรัถ
#ไอซ์ปรีชญา #icepreechaya
#มุกดานรินทร์รักษ์ #narinnarinrak
#mybossisaserialkiller
#ch7hd #ch3thailand #แท็กเพื่อนมาดู #ข่าวบันเทิงวันนี้ #ข่าวสด

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่