ใครรอผลตรวจมะเร็งปากมดลูกบ้าง

เมื่อวันพุธที่แล้วไปหาหมอด้วยอาการที่ชอบปวดท้องประจำเดือนร้าวลงก้น ปวดแบบหงุดหงิดหัวใจ ไม่มีเลือดไหลออกผิดปกติ มีตกขาวบ้างค่ะ
แต่เบื้องต้นหมอให้ตรวจภายในตรวจมะเร็งปากมดลูกเอาจริงๆในชีวิตไม่เคยตรวจภายในและตรวจมะเร็งปากมดลุกเลย มีลูก2คนแล้วด้วยค่ะ 
ตอนตรวจคุณหมอบอกด้วยว่า ปากมดลุกไม่ค่อยสวย มีแผล แดงๆ ประมาณนั้นค่ะ หมอไม่พูดอะไรต่อ รอแจ้งผลทางไปรษณีย์ด้วยความกังวลไอตรงที่ปากมดลูกมีแผลนี่แหละค่ะ ....
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่