อยากได้ซิมสำหรับเล่นเน็ตอย่างเดียวค่ะ

กระทู้คำถาม
ต้องการซิมมาใส่ ipad ค่ะ
ตอนนี้ใช้ ais  โทรทุกเครือข่าย 500นาที เน็ต4G ต่อเนื่องความเร็วสูงสุด 300 Mbps ได้ไม่จำกัด และ 3G ความเร็วสูงสุดจำนวน 24GB จากนั้นความเร็วที่ 384Kbps
ซึ่งไม่สามารถทำ multi sim ได้ นอกจากจะเปลี่ยนไปใช้แพ็คที่เน็ตจำกัด ซึ่งรอรอบบิลอีกเกือบเดือน

เลยมองหาเบอร์ใหม่ที่ใช้เน็ตอย่างเดียว ไม่ต้องการโทรเลย
เจอ แพ็กเกจ เน็ต มาราธอน 1,790 เล่นเน็ตไม่อั้น ไม่ลดสปีด 10 Mbps. ปริมาณ 100GB ต่อเดือน

การใช้งานจริง ความเร็ว 300 Mbps กับ 10 Mbps มันต่างกันมากไหมคะ หรือก็เป็นแค่ตัวเลข
เราสามารถหาเบอร์มงคลมาใช้กับซิมนี้ได้ไหมคะ

หรือมีซิมอื่น รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่