สอบถามเพื่อน ๆ ผู้หญิง สว. อายุใกล้เคียงกัน 52 up มีชีวิตโสด ที่ต้องการหาเพื่อนอยู่ด้วยกันไปจนตาย มีไหมค่ะ

มีเพื่อน ๆ ผู้หญิง สว. มีชีวิตเป็นโสด อายุ 52 up มีความคิดที่หาเพื่อนผู้หญิงที่อายุใกล้เคียงกัน ต้องการอยู่เป็นเพื่อนกันไปจนตาย มีไหมค่ะ
ถ้าใครมีความคิดและเป้าหมายชีวิตเหมือนกับเจ้าของกระทู้ ลองคุยกันนะค่ะ id line :  giant81

แสดงความคิดเห็น
Preview