สอบถามเพื่อนๆผู้หญิง สว.อายุใกล้เคียงกัน 52 up มีชีวิตโสด ที่ต้องการหาเพื่อนอยู่ด้วยกันไปจนตายมีไหมค่ะ

มีเพื่อน ๆ ผู้หญิง สว. มีชีวิตเป็นโสด อายุ 52 UP มีความคิดที่ต้องการจะหาเพื่อนผู้หญิงที่อายุใกล้เคียงกัน มาอยู่เป็นเพื่อนกันไปจนตาย มีไหมค่ะ
ถ้าใครมีความคิดและเป้าหมายชีวิตเหมือนเจ้าของกระทู้ ลองคุยกันนะค่ะ id line : giant81
* จำเป็นต้องตอบ
1. *
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่