เคยซื้อ apple care ของ iMac ไว้จะครบ 3 ปีแล้วเราสามารถซื้อ apple care ต่อได้มั้ยครับ หรือซื้อได้ครั้งเดียวครับ

เคยซื้อ apple care ของ iMac ไว้จะครบ 3 ปีแล้วเราสามารถซื้อ apple care ต่อได้มั้ยครับ หรือซื้อได้ครั้งเดียวครับเพราะเหมือนคุ้นๆ ว่าซื้อได้ครั้งเดียวหลังจากที่ซื้อเครื่องใหม่ แต่ไม่แน่ใจครับ

กลัวเครื่องจะมีปัญหาหลังจากหมด apple care นี่แหละครับ
แต่ว่าเท่าที่ใช้ก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview